ทางบริษัทฯ ได้นำสินค้าไปจัดแสดงเมื่อวันที่ 19-23 กรกฎาคม อาทิ จออินเตอร์แอ็คทีฟ (IPG), กล้องจับภาพและบันทึกสำหรับการประชุม สัมมนา,ชุดไมค์ประชุม ,ลำโพงแอมป์ รวมถึงป้ายประชาสัมพันธ์แบบดิจิตอลเพื่อตอบโจทย์สำหรับท่านที่กำลังมองหาอุปกรณ์สำหรับห้องเรียนและห้องประชุม โดยภายในงานได้รับความสนใจจากผู้เข้าร่วมชมสินค้าเป็นอย่างดี
![](https://siamtech.biz/wp-content/uploads/2023/08/central1-1024x768.jpg)
![](https://siamtech.biz/wp-content/uploads/2023/08/central3-1024x768.jpg)