GYGAR ร่วมออกบูธงานประชุมวิชาการ “ยกระดับสาธารณสุขไทย เพื่อสุขภาพที่ดีอย่างยั่งยืน” ณ ศูนย์ประชุมและจัดแสดงสินค้า มลฑาทิพย์ ฮอลล์ จังหวัดอุดรธานี และโรงแรมเซ็นทารา อุดรธานี วันที่ 11 – 13 กันยายน 2566 โดยนำผลิตภัณฑ์ อาทิ ป้ายประชาสัมพันธ์ดิจิตอล (Digital Signagerกระดานอินเตอร์แอ็คทีฟ (IPG), กล้องจับภาพและบันทึกในการช่วยสอน, ชุดไมค์ประชุม, ลำโพงแอมป์ และเทคโนโลยีร่วมออกงาน โดยภายในงานได้รับความสนใจจากผู้ชมเป็นอย่างดี “GYGAR No.1 แบรนด์ของคนไทย”
![](https://siamtech.biz/wp-content/uploads/2023/09/booth1-1024x1003.jpg)